Diễn Dàn 12C4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Dàn 12C4

12C4, Diễn đàn 12C4, Dien dan 12C4, NH1, Nghia Hanh, Truong THPT So 1 Nghia Hanh, Nghĩa Hành, Quảng Ngãi, Quang Ngai

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Hướng Dẫn Mix Và Thu Âm Ko Rè Với ADOBE AUDITION 3.0
mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeSun Apr 07, 2013 10:41 pm by Admin

» [Phim mới][KBS 2012] Love Rain 사랑비 - Jang Keun Suk, YoonA - (Vietsub E19 HD)
mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeTue May 29, 2012 9:00 pm by Admin

» nhớ ơi là nhớ lun
mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeWed Apr 25, 2012 7:01 pm by Thehien_2011

» nên hay không?
mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeSat Apr 07, 2012 8:59 am by kim huyen

» mi bạn giup mh với
mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeTue Apr 03, 2012 9:28 pm by Thehien_2011

» Tuyên ngôn đàn ông
mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeTue Apr 03, 2012 9:26 pm by Thehien_2011

» Bí kíp chém gió( lấy từ 1 cao thủ trong nghề)
mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeTue Apr 03, 2012 9:19 pm by Admin

» khong aj co the thay the anh
mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeTue Mar 06, 2012 12:06 am by Thehien_2011

» Chiêu cao tay của bố!
mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeSun Feb 12, 2012 2:13 pm by Admin

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
 Webside 12C4pro.99k.org
Google+| tweet |Facebook

Share | 

mọi người cho mình góp ý síu nha!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
L&L1368

L&L1368

Điểm kinh nghiệm : 180
Vote : 14
Birthday : 02/04/1992

mọi người cho mình góp ý síu nha! Empty
Bài gửiTiêu đề: mọi người cho mình góp ý síu nha!   mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeFri Aug 26, 2011 4:48 pm

[b][i]híc. Theo suy nghĩ của h, mấy bạn lên diễn đàn có thể gõ bằng tiếng việt có dấu và viết đàng hoàng tý đc không? Nhiều lúc ngồi dịch mấy bài viết của mấy bạn mà cũng lâu wa, không phải h không đủ kiên nhẫn nhưng sẽ dễ dàng hơn khi mấy bạn viết tv có dấu đấy. Đôi khi h dịch không ra mà có lúc còn dich nhầm nữa nên cũng không hiểu hết những vấn đề mấy bạn muốn nói. Có những ngôn ngữ cũng hơi lạ nên có muốn dịch dịch cũng không đc. Không phải mình nói hầu hết các bạn. Mà đó cũng là suy nghĩ của riêng h thôi. Mấy bạn không đồng ý cũng đc, còn đồng ý thì quá tốt. Những ai đồng tình với h thì cùng sữa đổi nhé! sunny flower afro
hoaikhiem7300

hoaikhiem7300

Điểm kinh nghiệm : 188
Vote : 8
Birthday : 10/07/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho mình góp ý síu nha!   mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeSat Aug 27, 2011 3:00 pm

trẻ nhỏ thời nay nhiễm ngôn ngữ teen nhiều quá......hư hỏng hết văn hoá việt nam đi mà....kakakaka
bạn h nói đúng đó mọi người ơi....già hết rồi....chuẩn biij hâm đi hâm lại, thiu bây h rồi...mấy ngôn ngữ nầy để dành cho tuổi teen các bạn hén...đứa nào cũng đòi có vợ có chồng hết rồi....hjhjhjh
Admin
Admin
Admin

Điểm kinh nghiệm : 714
Vote : 4
Birthday : 20/11/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho mình góp ý síu nha!   mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeSat Sep 03, 2011 10:36 pm

Đồng ý 2 tay 2 chân lun!!!! Miss. Hoanh nói chí phải! ủng hộ nhiệt tình nha pà kon!!!
https://lop12c4.forum-viet.com
.!..Nude..!.

.!..Nude..!.

Điểm kinh nghiệm : 587
Vote : 6
Birthday : 11/05/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho mình góp ý síu nha!   mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeThu Sep 15, 2011 7:55 pm

then nay`la` the`n 4 fai~ na`!fai~ j ma lam' ha~ mj`!dan `o j ma` di. mat we da ah`!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho mình góp ý síu nha!   mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeThu Sep 15, 2011 10:35 pm

sax! thi dung la vay ma! nen go co dau tieng viet di chu, go ko dau doc hoi bi met do!
luc nay bang go cua tui no bi loi nen ko go tieng viet duoc thoi. hi
.!..Nude..!.

.!..Nude..!.

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho mình góp ý síu nha!   mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeThu Sep 29, 2011 7:26 pm

ngon ngu~ thu' 3 ma`!chu' tin nhan dt mj` doc dc sao day m doc hok dc!...
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho mình góp ý síu nha!   mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeThu Sep 29, 2011 7:38 pm

sax! thì đúng là có đọc được tin nhắn điện thoại, nhưng mà nó có mí chữ thôi àk, 160 kí tự, với lại đọc cũng lâu chứ bộ! mà ghi cũng dễ hiểu hơn thế này nữa, còn đây ghi gì đâu mà tùm lum tùm la kí tự àk! dấu nào cũng chơi hết, đọc xong là đuối lun! cyclops pale
.!..Nude..!.

.!..Nude..!.

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho mình góp ý síu nha!   mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeFri Sep 30, 2011 7:42 pm

ec!đọc chữ mà cũng đuối hã?thể lực yếu thế nên thường xuyên mà tập thễ dục để rằng luyện sưc khẻ heng...kekekeke
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho mình góp ý síu nha!   mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeSat Oct 01, 2011 11:00 am

êh! đọc chữ thì đuối chứ chưa chắc thể lực yếu đâu àk! Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted EvilTwisted Evil Twisted Evil

Vào đey bi giờ vẫn tập thường xuyên
Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Đừng có suy diễn quá nha pà kon!
Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz
.!..Nude..!.

.!..Nude..!.

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho mình góp ý síu nha!   mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 8:32 pm

chap' nhan di xau' ho~ j` chu'..kekekee
nhok_buon

nhok_buon

Điểm kinh nghiệm : 107
Vote : 12
Birthday : 15/08/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho mình góp ý síu nha!   mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeSat Oct 15, 2011 9:41 pm

đồng ý với h! thật nhiều lúc phát khùng khi đọc mí tin của các bạn đó. m ghi tv có dấu đi các bạn hen !
pheolucky

pheolucky

Điểm kinh nghiệm : 45
Birthday : 20/09/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho mình góp ý síu nha!   mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeTue Nov 22, 2011 8:33 pm

vừa mới đăng ký xong,viết 1 bài thật hayyyyyyyyy
cuối cùng nhấn vào nút send hiện thông báo tài khoản 7 ngay mới dc post pai.
làm như viettel kề,nản vãi tè.

Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho mình góp ý síu nha!   mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeTue Nov 22, 2011 10:55 pm

Ủa! có sao đâu ku Chí, vẫn bình thường mà, đăng kí là chém được ngay mà!
pheolucky

pheolucky

Điểm kinh nghiệm : 45
Birthday : 20/09/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho mình góp ý síu nha!   mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitimeTue Nov 22, 2011 11:01 pm

hok dc muk Hiển.Đăng bài mới trong topic video thông báo tài khoản 7 ngày mới đang bài
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mọi người cho mình góp ý síu nha!   mọi người cho mình góp ý síu nha! I_icon_minitime

mọi người cho mình góp ý síu nha!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» tôi yêu bạn, người bạn tốt của tôi ak!!!!!
» Hien keu goi moi nguoi thiet ke logo di.
» Hiệp gà :)
» hai nguoi dep ma con de xuong!hehe!mai do mai do^^!
» mọi ngươi thông cảm giúp tui nhé....